ಮೊದಲು ಹುಡುಗನಾಗಿದ್ದ ಡಾ.ಜಿ ಪರಮೇಶ್ವರ್ ಪುತ್ರ ಶಶಾಂಕ್,ಕಳೆದ ವರ್ಷ ತಾನೆ ಯುವತಿಯಾಗಿ ಲಿಂಗ ಪರಿವರ್ತನೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು,ತಮ್ಮ ಹೆಸರನ್ನು ಶನಾ ಪರಮೇಶ್ವರ್ ಅಂತಾ ಬದಲಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು.ಸದ್ಯಕ್ಕಂತೂ ತಮ್ಮ ಹೊಸ ಲಿಂಗವನ್ನು,ಹೊಸ ಜೀವನವನ್ನು ಸಖತ್ ಆಗಿ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡ್ತಿರೋ ಶನಾ,ಸ್ವರ್ಗಕ್ಕೇ ಕಿಚ್ಚು ಹಚ್ಚುವ ಹಾಗಿ ಲೈಫ್​​ನ ಕಳೆಯುತ್ತಿರೋದು ಸುಳ್ಳಲ್ಲ.

ಕಾರ್ ಕ್ರೇಜ್

ಹೌದು ಶನಾ ಅವರಿಗೆ ಕಾರ್ ಅಂದ್ರೆ ತುಂಬಾನೇ ಇಷ್ಟ.ಅದರಲ್ಲೂ ಅವ್ರ ಪೊರ್ಶೆ ಕಾರ್ ಅಂದ್ರೆ ಸಕತ್ ಲವ್.ಅವರಿಗೆ ಡ್ರೈಫ್ಟಿಂಗ್ ಕ್ವೀನ್ ಅಂತಾ ಬಿರುದನ್ನೂ ನೀಡಲಾಗಿದೆ.ಡಿಸಿಎಂ ಡಾ.ಜಿ ಪರಮೇಶ್ವರ್ ಅವರ ಮಗಳು ಈಗ ಸ್ವದೇಶಕ್ಕೆ ಮರಳಿದ್ದಾರೆ.ಶನಾ ಪರಮೇಶ್ವರ್ ವಿದೇಶದಿಂದ ಮರಳಿ ಬಂದು ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲೇ ಇರೋ ಅವರು ಇಲ್ಲಿ ಸಕತ್ ಹವಾ ಕ್ರಿಯೇಟ್ ಮಾಡ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಆಡಿ,ಪಾರ್ಶೆ,ಜಾಗ್ವಾರ್ ಹೀಗೆ ಹಲವು ಹೈ ಎಂಡ್ ಕಾರ್​​ನಲ್ಲಿ ಓಡಾಡೋ ಶನಾ,ಬೆಂಗಳೂರು ರೋಡ್​ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್​ ಡ್ರಿಫ್ಟ್,ಸಡನ್ ಯೂ ಟರ್ನ್,ಸ್ಪೀಡ್ ಡ್ರೈವ್ ಹೀಗೆ ಹಲವು ಹತ್ತು ಸ್ಟಂಟ್​ಗಳನ್ನ ಮಾಡ್ತಾರೆ ಅಂದರೆ ನಂಬಲೇಬೇಕು.ಅದೂ ಕೂಡ ಪ್ರೊಫೆಷನಲ್ ಡ್ರೈವಿಂಗ್ ಜೊತೆಗೆ ಅದನ್ನು ಯೂಟ್ಯೂಬ್​ ಚಾನೆಲ್​ನಲ್ಲಿ ಹಾಕಲಾಗಿದ್ದು,ಡ್ರೈವ್ ಲೈಕ್ ಶನಾ ಅಂತಾ ಟ್ಯಾಗ್​ ಲೈನ್ ಕೂಡ ಕೊಡಲಾಗಿದೆ.

ಲಿಂಗ ಪರಿವರ್ತನೆಯ ನಂತರ ತನ್ನ ಹೆಸರನ್ನು ಶನಾ ಎಂದು ಬದಲಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಶಶಾಂಕ್,ಕೆಲ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ತಾಣದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದು,ಇದು ಯಾವುದೇ ರೀತಿ ಫೋಟೋಶಾಪ್ ಮಾಡಿರುವ ಫೋಟೋಗಳಲ್ಲ,ಖಂಡಿತವಾಗಿ ನನ್ನದೇ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.ಇದೀಗ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಕಾರ್ ಡ್ರಿಫ್ಟ್ ಮಾಡುವ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ,ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಅಡ್ಡಾದಿಡ್ಡಿಯಾಗಿ ಓಡಿಸುವ ಈ ವಿಡಿಯೋ ಸದ್ಯ ಚರ್ಚೆಯ ಕೇಂದ್ರಬಿಂದುವಾಗಿದೆ,ಸಾಮಾನ್ಯ ಜನರು ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಕಾರ್ ಗಳನ್ನು ಡ್ರೈವ್ ಮಾಡೋ ಹಾಗೆ ಇಲ್ಲ ಹಾಗೂ ಇದೊಂದು ಅಪರಾಧ.

ಶನಾ ರ್‍ಯಾಷ್ ಡ್ರೈವ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ವಿಡಿಯೋ ಮಾಡಿದ್ದು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ ಬೆಂಗಳೂರು ಪೊಲೀಸರು ಯಾವ ರೀತಿ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನೋಡಬೇಕಿದೆ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here